Takaitaccen Lokacin Jagora don Babban Shagon Kantunan Tsaye na China Masu Shayarwa Na Madara da Yoghurt
"Bisa kan kasuwannin cikin gida da fadada kasuwancin ketare" shine dabarun haɓakarmu don ɗan gajeren lokaci don babban kanti na tsaye a cikin sharuɗɗan firiji don madara da yoghurt, muna tsammanin za ku gamsu da ƙimar mu mai kyau, kyawawan kayayyaki masu inganci da isar da sauri.Muna fata da gaske za ku iya ba mu zaɓi don bauta muku kuma ku zama abokin tarayya mai kyau!
"Bisa kan kasuwannin cikin gida da fadada kasuwancin ketare" shine dabarun haɓakarmu donChina Bude Multideck Refrigerator da Buɗe Multideck Chiller farashin, Mun yi imani da cewa fasaha da sabis shine tushen mu a yau kuma ingancin zai haifar da ganuwar dogararmu na gaba.Kawai muna da mafi kyawun inganci kuma mafi inganci, zamu iya cimma abokan cinikinmu da kanmu, ma.Barka da abokan ciniki a duk faɗin kalmar don tuntuɓar mu don samun ƙarin kasuwanci da alaƙa mai dogaro.Kullum muna nan muna aiki don buƙatun ku a duk lokacin da kuke buƙata.
Amfanin Samfur
Matsakaicin zafin jiki shine -18-22 ℃, don nunawa daskararre abinci, ice cream, abincin teku, da sauransu.
4 ainihin tsayin bayanai:1500mm (2 kofofin), 2250mm (3 kofofin), 3000mm (4 kofofin) da 3750mm (5 kofofin).Ana iya haɗawa tare kyauta.
samfur Babban fasali da launuka
(1) Mai kwampreso mai alama, firiji mai ɗorewa, batirin jan ƙarfe mai tsafta, shuru sosai;
(2) Na'urar da aka zazzage cikin ciki, haɓaka haɓakar evaporation fiye da 15%, ceton kuzari da ceton wutar lantarki;
(3) Yin amfani da bene mai ceton ruwa, bakin karfe, mafi juriya ga lalata;
(4) Bakin injin daskarewa, duk fenti;
(5) Ƙofar gilashin zafi mai zafi, ƙofar gilashin ta rufe ta atomatik, kulle sanyi da zafi mai zafi;
(6) Alamar asali, garantin ƙarfi.
Launuka samfur
Bayanin Samfura
Ƙirƙiri sabon ma'auni don babban amfani da sararin bene da rage ƙarfin kuzari da farashin rayuwa - duk yayin da yake nuna mahimmanci - kayan da kanta.
A cikin babban kanti na yau, gabatarwa shine komai.Kayayyakin suna buƙatar saitin da ke nuna ƙimar kayan.Godiya ga Mai daskarewar Nuni Nau'in Gilashin Nau'in Nesa, abokan ciniki za a jawo su zuwa ƙarin ƙwarewa mai daɗi, tare da nama da sabbin samfura masu inganci.Ƙofofin gilashin na zamani suna ba da gudummawa mai mahimmanci, suna nuna darajar samfurori da kuma kiran abokan ciniki don isa ga wani abu mai sabo.
Nesa Nau'in Gilashin Nuni Mai Daskarewa, buɗe ƙofofin hinged, tsarin rufewa mai laushi yana buɗewa da sauƙi, ƙirƙirar lokacin inganci da ladabi.Ƙofofin gilashin da aka fi gani suna buɗe kusan cikakkiyar ra'ayi game da siyayyar.
Ultra-low gaban gilashin kofa Multidecks hada tallace-tallace-inganta ƙira tare da girma ciki girma, tsawon rai da kuma yadda ya dace, samar da manyan kantunan tare da m abũbuwan amfãni a jawo abokan ciniki - duk yayin da rage lifecycle farashin.
Canje-canje na Copeland mai nisa ko Bitzer Semi-hermetic Condensing Unit, yantar da babban kanti daga hayaniya da zafi da ƙirƙirar sayayya mai kyau, samfura daban-daban za a iya haɗa su cikin sauƙi don yin doguwar mai sanyaya / injin daskarewa, Launi na Musamman.
nunin samfur
ma'aunin fasaha
Ma'auni na asali | Nau'in | Nau'in Nesa Mai Daskare Ƙofar Gilashin | |||
Samfura | BD-XYF1520-01 | BD-XYF2220-01 | Saukewa: BZ-LHF2920-01 | BD-XYF3720-01 | |
Girman waje (mm) | 1500×900×2030 | 2250×900×2030 | 3000×900×2030 | 3750×900×2030 | |
Yanayin zafin jiki (℃) | -18-22 ° C | ||||
Ingantacciyar Ƙara (L) | 1200 | 1529 | 2400 | 2549 | |
Wurin nuni (M2) | 2.45 | 3.67 | 4.89 | 6.11 | |
Ma'auni na Majalisar | Nauyin net (kg) | 336 | 484 | 683 | 800 |
Tsayin ƙarshen gaba (mm) | 477 | ||||
Yawan shelves | 4 | ||||
Labulen dare | Babu | ||||
Girman Matsakaicin (mm) | 1875×648×1443 | 2500×648×1443 | 2900×648×1443 | 3750×648×1443 | |
Girman shiryarwa (mm) | 1700×1000×2200 | 2450×1000×2200 | 3200×1000×2200 | 3950×1000×2200 | |
Babban nauyi (kg) | 386 | 550 | 760 | 890 | |
Tsarin Sanyaya | Compressor | Nau'in Nesa | |||
Mai firiji | Bisa ga naúrar natsuwa na waje | ||||
Haɓaka Temp ℃ | -10 | -10 | -10 | -10 | |
Ma'aunin Wutar Lantarki | Canopy & Shelf | 66W | 88W | 110W | 132W |
Mai shayarwa | 72 | 108 | 144 | 180 | |
Anti gumi (W) | 236 | 338 | 414 | 499 | |
Ƙofar Gilashi (W) | 600 | 900 | 1200 | 1500 | |
Ƙarfin shigarwa (W) | 702 | 1026 | 1324 | 1635 | |
Defrost (W) | 2400 | 3200 | 4800 | 6000 | |
Farashin FOB Qingddao ($) | $1,950 | $2,530 | $3,145 | $3,715 |
Bayanin samfurin nuni
Ƙofar gilashi mai zafin zafin jiki, Kyawawan aiki
Daidaitacce shelves multi-layer, Backboard iska kanti fasahar, uniform fitarwa iska
Shelf masu kauri, wanda zai iya ɗaukar fiye da 50kg
Bakin Karfe Air tace, Air Cooling Technology, Cooling sakamako ne mafi alhẽri da kuma sauri
Cikakken kumfa, kauri mai kauri 7cm, kulle kwandishan
Za'a iya zaɓin karfen filastik da bakin karfe bisa ga so
"Bisa kan kasuwannin cikin gida da fadada kasuwancin ketare" shine dabarun haɓakarmu don ɗan gajeren lokaci don babban kanti na tsaye a cikin sharuɗɗan firiji don madara da yoghurt, muna tsammanin za ku gamsu da ƙimar mu mai kyau, kyawawan kayayyaki masu inganci da isar da sauri.Muna fata da gaske za ku iya ba mu zaɓi don bauta muku kuma ku zama abokin tarayya mai kyau!
Short Time donChina Bude Multideck Refrigerator da Buɗe Multideck Chiller farashin, Mun yi imani da cewa fasaha da sabis shine tushen mu a yau kuma ingancin zai haifar da ganuwar dogararmu na gaba.Kawai muna da mafi kyawun inganci kuma mafi inganci, zamu iya cimma abokan cinikinmu da kanmu, ma.Barka da abokan ciniki a duk faɗin kalmar don tuntuɓar mu don samun ƙarin kasuwanci da alaƙa mai dogaro.Kullum muna nan muna aiki don buƙatun ku a duk lokacin da kuke buƙata.
Yanayin sanyi | Cooling iska, Zazzabi ɗaya | |||
Majalisa / launi | Ministocin kumfa / Na zaɓi | |||
Kayan majalisar ministocin waje | Galvanized karfe takardar, fesa shafi na waje kayan ado sassa | |||
Inner Liner kayan | Galvanized karfe takardar, fesa | |||
Ciki shelf | Fesa karfen takarda | |||
Bangon gefe | Kumfa + Gilashin rufewa | |||
Kafa | Daidaitaccen ƙulla anka | |||
Evaporators | Copper tube fin nau'in | |||
Hanyoyin maƙura | Bawul faɗaɗa thermal | |||
Kula da yanayin zafi | Dixell/Carel Brand | |||
Solenoid bawul | / | |||
Defrost | Defrost na halitta/ Lantarki defrost | |||
Wutar lantarki | 220V50HZ,220V60HZ,110V60HZ;Bisa ga bukatunku | |||
Magana | Wutar lantarki da aka nakalto akan shafin samfurin shine 220V50HZ, idan kuna buƙatar ƙarfin lantarki na musamman, muna buƙatar ƙididdige ƙididdiga daban. |