Majalisar Dokokin Kungiya Dama (Toshe A Nau'in)
1. Sanya abinci
Da fatan za a tsaftace abinci, in ba haka ba zai shafi sake zagayowar labulen iska;
● Kula da kar a ɗora fiye da 150 kg / m2 lokacin shirya abinci;
● Da fatan za a kiyaye wani tazara lokacin sanya abinci, zai sauƙaƙe yanayin yanayin sanyi;
● Kada a sanya abinci kusa da RAG;
● Za a iya amfani da akwatin nuni kawai don abinci mai daskararre, ba za a iya amfani da shi don abinci mai daskararre ba.
2. Kulawa kullum
Da fatan za a cire filogi na wutar lantarki lokacin tsaftacewa, ko yana iya samun firgita ko fanɗar rauni;
● Don Allah kar a wanke da ruwa kai tsaye, don kada ya haifar da gajeriyar kewayawa ko girgiza wutar lantarki.
1) Tsaftace cikin majalisar
● Daskarewa na ciki sau ɗaya a wata aƙalla;
● A tsoma mayafin mai laushi don goge sassan da ba sa lalacewa a cikin jirgin, sannan a bushe da busasshiyar kyalle;
● Cire kabad a cikin bene, tsaftace datti na ciki, a yi hankali kada a zubar da filogi.
2) Tsaftace waje na akwati
Da fatan za a shafa da rigar riga sau ɗaya a rana;
Da fatan za a tsaftace saman bushe da rigar rigar tare da ruwan wanka mai tsaka tsaki, sannan a shafa da busasshiyar kyalle sau ɗaya a mako;
● Don kiyaye iska mai santsi, goge na'urar kwampreso kowane wata, a kula kada a haifar da siffar fin na condenser, a mai da hankali sosai don hana yanke hannun na'urar damfara yayin tsaftacewa.
1. Kula da zafin jiki mai hankali, sanyi mai sanyi mara sanyi, sabo mai dorewa;
2. Brand compressor, ko da yaushe sanyaya, kiyaye jiki na gina jiki da ruwa ba sauki a rasa;
3. All-copper refrigeration tube, sauri refrigeration gudun da lalata juriya;
4. Gilashin rufewa na gaba;
5. Yin amfani da bene mai ceton ruwa, bakin karfe, mafi tsayayya ga lalata;
6. Ya dace da lokuta daban-daban, gidajen cin abinci na tukunyar zafi, shagunan naman alade, sabbin shaguna, da dai sauransu.
7. Factory kai tsaye tallace-tallace, damuwa-free bayan tallace-tallace.
Launuka samfur
Ma'auni na asali | Nau'in | AY Fresh Meat Cabinet (Plug In Type) | |
Samfura | Saukewa: FZ-ZSZ1810-01 | Saukewa: FZ-ZSZ2510-01 | |
Girman waje (mm) | 1875×1050×1250 | 2500×1050×1250 | |
Yanayin zafin jiki (℃) | -2 ℃ - 8 ℃ | ||
Ingantacciyar Ƙara (L) | 220 | 290 | |
Wurin nuni (M2) | 1.43 | 1.91 | |
Ma'auni na Majalisar | Tsayin ƙarshen gaba (mm) | 813 | |
Yawan shelves | 1 | ||
Labulen dare | Rage gudu | ||
Girman shiryarwa (mm) | 2000×1170×1400 | 2620×1170×1400 | |
Tsarin sanyaya | Compressor | Panasonic Brand | |
Kwamfuta Power (W) | 880W | 880W | |
Mai firiji | R22/R404A | ||
Haɓaka Temp ℃ | -10 | ||
Ma'aunin Wutar Lantarki | Canopy & Shelf | Na zaɓi | |
Mai shayarwa (W) | 1pcs/33 | 1pcs/33 | |
Mai sarrafa fan (W) | 2 inji mai kwakwalwa/120W | ||
Anti gumi (W) | 26 | 35 | |
Ƙarfin shigarwa (W) | 1077 | 1092 | |
Farashin FOB Qingdao ($) | $1,040 | $1,293 |
Yanayin sanyi | Cooling iska, Zazzabi ɗaya | |||
Majalisa / launi | Ministocin kumfa / Na zaɓi | |||
Kayan majalisar ministocin waje | Galvanized karfe takardar, fesa shafi na waje kayan ado sassa | |||
Inner Liner kayan | Galvanized karfe takardar, fesa | |||
Ciki shelf | Fesa karfen takarda | |||
Bangon gefe | Kumfa + Gilashin rufewa | |||
Kafa | Daidaitaccen ƙulla anka | |||
Evaporators | Copper tube fin nau'in | |||
Hanyoyin maƙura | Bawul faɗaɗa thermal | |||
Kula da yanayin zafi | Dixell/Carel Brand | |||
Solenoid bawul | / | |||
Defrost | Defrost na halitta/ Lantarki defrost | |||
Wutar lantarki | 220V50HZ,220V60HZ,110V60HZ;Bisa ga bukatunku | |||
Magana | Wutar lantarki da aka nakalto akan shafin samfurin shine 220V50HZ, idan kuna buƙatar ƙarfin lantarki na musamman, muna buƙatar ƙididdige ƙididdiga daban. |