Mai ƙera OEM Mai Saurin Daskararre Masana'antu Amfani da Firinji na Kasuwanci
Tare da ɗimbin ƙwarewar aiki da kamfanoni masu tunani, yanzu an gano mu azaman abin dogaro ga masu siye da yawa na duniya don masana'antar OEM Fast daskararre Masana'antu Mai Amfani da firiji na Kasuwanci, Idan zai yiwu, tabbatar da aika abubuwan buƙatun ku tare da cikakken jerin abubuwan ciki har da salon / salon. abu da adadin da kuke buƙata.Za mu aika muku da mafi girman farashin siyarwar mu.
Tare da ɗimbin ƙwarewar aikinmu da kamfanoni masu tunani, yanzu an gano mu a matsayin masu samar da abin dogaro ga yawancin masu siye na duniya.Firinji na Kasuwancin China da Chiller mai fashewa, Ana samar da samfuranmu tare da mafi kyawun albarkatun ƙasa.Kowane lokaci, koyaushe muna haɓaka shirin samarwa.Domin tabbatar da ingantaccen inganci da sabis, mun kasance muna mai da hankali kan tsarin samarwa.Mun samu babban yabo ta abokin tarayya.Muna sa ran kulla dangantakar kasuwanci da ku.
Amfanin Samfur
The zafin jiki kewayon ne 2-8 ℃, domin nuni marine kayayyakin, sabo ne nama, kiwo kayayyakin, da kuma yau da kullum kayayyakin, kamar abin sha, tsiran alade da dafa abinci; kuma nuna 'ya'yan itatuwa da kayan lambu, da dai sauransu.
LH Edition ya kasu kashi LH tsaga majalisar, LH Edition tare da kofa da LH Edition hadedde inji.
Aiki Da Launuka
Gidan labule na iska yana ɗaukar kayan haɓaka kayan haɓakar thermal mai inganci, ƙirar ƙirar thermal yana da ƙarancin zafin jiki mai ƙarfi, yana ɗaukar tsarin kumfa, tasirin zafin zafi yana da fice, tasirin ceton kuzari ya fi, kuma an sami ceton farashin aiki.A lokaci guda kuma, tsarin tsarin ginin labulen iska ya fi ƙarfi da ma'ana, wanda ya ƙara tsawon rayuwar sabis na samfurin.Akwai goyan bayan firam ɗin ƙarfe na haɗin gwiwa tsakanin harsashi samfurin da tanki na ciki, kuma an inganta ƙarfi da karko.
Dangane da tasirin sabbin abubuwa, ma'aikatar labulen iska ta ɗauki hanyar busa iska mai sanyi daga baya, ta yadda iska mai sanyi ta mamaye kowane lungu na ma'aikatar labulen, ta yadda duk abincin da ke cikin majalisar zai iya cimma cikakkiyar sakamako mai kiyayewa.
Launuka samfur
Babban Halayen Samfurin
1. Babban girma, ƙaramin yanki da aka mamaye.
2. Ƙananan tsayin gefen gaba da babban wurin nunin nuni suna samar da mafi kyawun tasirin nuni.
3. Multi-Layer shiryayye jirgin yardar kaina hada tare da kusurwa daidaitacce.
4. Fasaha na trapezoid laminar labulen iska da kuma fitar da iska daga jirgi na baya yana tabbatar da yanayin iska daidai da kiyayewa da makamashi.
5. Babban inganci pre-sanyi corrugated fins na evaporator yana ƙaruwa aikin sanyaya.
6. Babban haske da hasken shiryayye ana sarrafa su daban don adana makamashi.
7. Anti-condensation canza ƙirar ƙira don duk yanayin yanayi daban-daban.
8. Ƙofar gilashin zaɓi na zaɓi yana tabbatar da lafiya, tsabta da makamashi.
9. Tsarin madubi na zaɓi na zaɓi don ingantaccen tasirin nuni.
10. Zaži refrigerant: R22, R404a, R134a, R290 da dai sauransu refrigerant za a iya zaba.
Aikace-aikacen samfur
Aikace-aikacen samfur
Ma'auni na asali
Nau'in | (Model LH) Nau'in Labulen iska Mai Nisa Tare da kofa | |||
Samfura | BZ-LMS1820-01( kofa 3) | BZ-LMS2520-01( kofa 4) | BZ-LMS2920-01(kofofi 5) | BZ-LMS3720-01( kofa 6) |
Girman waje | 1875×850/1050×2050 | 2500×850/1050×2050 | 2900×850/1050×2050 | 3750×850/1050×2050 |
Yanayin zafin jiki (℃) | 2°-8° | 2°-8° | 2°-8° | 2°-8° |
Ingantacciyar Ƙara (L) | 801 | 1068 | 1239 | 1603 |
Wurin nuni (M2) | 2.61 | 3.48 | 4.03 | 5.21 |
sigogi na majalisar ministoci
Tsayin ƙarshen gaba (mm) | 348 | |||
Yawan shelves | 4 | |||
Girman Matsakaicin (mm) | 1875×648×1443 | 2500×648×1443 | 2900×648×1443 | 3750×648×1443 |
Girman shiryarwa (mm) | 1400×930/1130×2150 | 2025×930/1130×2150 | 2650×930/1130×2150 | 3900×930/1130×2150 |
Tsarin Sanyaya
Compressor/(W) | Nau'in Nesa | |||
Mai firiji | Bisa ga naúrar natsuwa na waje | |||
Haɓaka Temp ℃ | -10 |
Ma'aunin Wutar Lantarki
Ƙarfin haske (W) | 160W | 230W | 292W | 361W |
Mai shayarwa (W) | 2pcs/66W | 3pcs/99W | 4 inji mai kwakwalwa/132W | 5 inji mai kwakwalwa/165W |
Anti gumi (W) | 26 | 35 | 40 | 52 |
Ƙarfin shigarwa (W) | 203.6W | 243.6W | 339.4W | 380.8W |
Farashin FOB Qingdao ($) | $1,793 | $2,150 | $2,455 | $3,095 |
Bayanin samfurin nuni
Tare da ɗimbin ƙwarewar aiki da kamfanoni masu tunani, yanzu an gano mu azaman abin dogaro ga masu siye da yawa na duniya don masana'antar OEM Fast daskararre Masana'antu Mai Amfani da firiji na Kasuwanci, Idan zai yiwu, tabbatar da aika abubuwan buƙatun ku tare da cikakken jerin abubuwan ciki har da salon / salon. abu da adadin da kuke buƙata.Za mu aika muku da mafi girman farashin siyarwar mu.
OEM ManufacturerFirinji na Kasuwancin China da Chiller mai fashewa, Ana samar da samfuranmu tare da mafi kyawun albarkatun ƙasa.Kowane lokaci, koyaushe muna haɓaka shirin samarwa.Domin tabbatar da ingantaccen inganci da sabis, mun kasance muna mai da hankali kan tsarin samarwa.Mun samu babban yabo ta abokin tarayya.Muna sa ran kulla dangantakar kasuwanci da ku.
Yanayin sanyi | Cooling iska, Zazzabi ɗaya | |||
Majalisa / launi | Ministocin kumfa / Na zaɓi | |||
Kayan majalisar ministocin waje | Galvanized karfe takardar, fesa shafi na waje kayan ado sassa | |||
Inner Liner kayan | Galvanized karfe takardar, fesa | |||
Ciki shelf | Fesa karfen takarda | |||
Bangon gefe | Kumfa + Gilashin rufewa | |||
Kafa | Daidaitaccen ƙulla anka | |||
Evaporators | Copper tube fin nau'in | |||
Hanyoyin maƙura | Bawul faɗaɗa thermal | |||
Kula da yanayin zafi | Dixell/Carel Brand | |||
Solenoid bawul | / | |||
Defrost | Defrost na halitta/ Lantarki defrost | |||
Wutar lantarki | 220V50HZ,220V60HZ,110V60HZ;Bisa ga bukatunku | |||
Magana | Wutar lantarki da aka nakalto akan shafin samfurin shine 220V50HZ, idan kuna buƙatar ƙarfin lantarki na musamman, muna buƙatar ƙididdige ƙididdiga daban. |