Lambar waya: 0086-18054395488

Sabon ƙira da jigilar kayayyaki

 

Kamfaninmu ya haɓaka sabon samfuri - sabon salon sabon salon nama tare da murfi kwanan nan, an gama samar da samfuran kuma ana gwada shi a cikin dakin gwaje-gwaje masu inganci.Tsarin kwantar da iska, babban ƙarfin aiki, ɓangaren sama tare da murfi, babu asarar iska mai sanyi, sanyi mai sauri, kayan kullewa don ci gaba da sabo, cikakkiyar siffar bayyanar da kayan aiki masu kyau sun jawo hankalin masu sayarwa da yawa a gida da waje.Idan kuma kuna sha'awar wannan samfurin.Da fatan za a ji daɗin tuntuɓar mu, zan ba ku mafi kyawun sabis da farashi.

1

2

A halin yanzu, a yau, a ƙarƙashin rana mai zafi, ƙungiyarmu ta ɗora kwantena 40HQ guda biyu, zafin jiki na waje ya kasance sama da 37 °, abokan aiki sun yi ƙarfin hali kuma sunyi aiki tare, ruhun su yana sha'awar ni sosai, wannan ƙungiya ce mai cike da tabbatacce. makamashi da tabbatacce.

3

4

Babban nau'ikan samfuran da ake jigilar su a yau sune buɗaɗɗen kayan lambu da yawa, injin daskarewa da sauransu, duk samfuran zafi ne.Yanzu zan nuna muku fa'idodin samfuran samfuran biyu.

Jerin gwanayen firiji na iska:

(1) Babban ƙarfi, haɓaka sararin ajiya, babban wurin nunin buɗewa, nuni mai haske da fahimta;

(2)International brand compressor, ingancin tabbacin.

(3) Hasken LED shine 24V, fa'ida:

aminci irin ƙarfin lantarki, ba ya isa ga mutane, wanda zai iya inganta aminci yi na injin daskarewa;/ A fitilar bututu sabis rayuwa ne na al'ada sau 2-3.

(4) Yin amfani da ƙananan labulen dare;

(5) takarda mai kauri, tsarin kula da zafin jiki na hankali;

(6) Factory kai tsaye tallace-tallace, damuwa-free bayan tallace-tallace.

 

Smart hade tsibirin injin daskarewa:

(1) Yin amfani da kwampreso mai alamar, saurin sanyaya, ƙarin tanadin makamashi da ƙaramar amo;

(2) Gabaɗaya kumfa, kumfa mai kauri, ceton makamashi da ceton wuta, sanyaya iri ɗaya, da ɗanɗano mai dorewa;

(3) Anti-fogging, cambered, da tempered gilashin, babu nakasawa, babu hazo, kuma mafi thermal rufi;

(4) Tsarin sarrafa zafin jiki na hankali, mafi daidaito, mai sauƙin aiki kuma mafi ƙarancin damuwa;

(5) Yin amfani da na'urar bututun jan karfe, nada na ciki shine bututun jan karfe;

(6) Defrost ta atomatik, rage matsalar defrosting na yau da kullun da inganta ingantaccen sanyaya.

(7) Factory kai tsaye tallace-tallace, damuwa-free bayan tallace-tallace.

 

Rayuwar kamfani ta dogara ne akan inganci mai kyau da mutunci, kuma muna fatan samar da ƙarin masu siye na ketare tare da mafi kyawun mafita a cikin masana'antar firiji a nan gaba.


Lokacin aikawa: Mayu-24-2022