Lambar waya: 0086-18054395488

Babban ma'anar nunin Case na babban kantunan Deli na China wanda aka sanyaya don Nama/Kifi/Naman sa

Takaitaccen Bayani:

Deli showcases, yi tare da sanannen ingancin kwampreso, microcomputer don sarrafa zafin jiki, atomatik defrosting tsarin da microporous iska circulating tashar don kula da tsayayye har ma da zafin jiki a ciki ba tare da bushe iska.Ya bayyana kyakkyawan salo da alatu don haɗa injuna da yawa tare da tsari a ƙirar ɗan adam da gilashin lanƙwasa mai faɗi.Hakanan ya dace don buɗewa ko rufe ta ta amfani da matsi na alloy na gaba kusa da murfin.Tare da fasaha mai ban sha'awa, ingantaccen tsari, suna da matuƙar jin daɗi da kyan gani a matsayin mafi kyawun zaɓi don nunawa da adana abinci mai daɗi a manyan kantuna, kantuna da kasuwancin abinci.


Cikakken Bayani

Ma'auni na gama gari

Tags samfurin

Tsayawa ga ra'ayin ku na "Ƙirƙirar mafita mafi inganci da yin abokai tare da mutane daga ko'ina cikin duniya", koyaushe muna saita sha'awar abokan ciniki don farawa tare da Babban Ma'anar Babban Shafi na Babban Shafi na Babban Shafi na China Deli Case Nunin Firinji don Fresh Nama / Kifi / Nama , Mun yi la'akari da kyau kwarai a matsayin tushen sakamakon mu.Don haka, muna mai da hankali kan kera mafi kyawun samfuran ku masu inganci.An ƙirƙiri ingantaccen tsarin gudanarwa don tabbatar da daidaitattun abubuwan.
Tsayawa ga fahimtar ku na "Ƙirƙirar mafita mafi inganci da yin abokai tare da mutane daga ko'ina cikin duniya", koyaushe muna saita sha'awar abokan ciniki don farawa tare daBabban kanti na China Deli Case da Deli Refrigerated farashin, Dogaro da ingantaccen inganci da ingantaccen tallace-tallace, samfuranmu suna siyar da kyau a Amurka, Turai, Gabas ta Tsakiya da Afirka ta Kudu.Mu kuma masana'antar OEM ce aka nada don shahararrun samfuran samfuran duniya da yawa.Barka da zuwa tuntube mu don ƙarin shawarwari da haɗin gwiwa.

Range Application

Manyan kantuna, manyan kantuna, shagunan saukakawa, kantin ’ya’yan itace, kantin nama, otal-otal, mashaya don nuni da ajiyar sanyi na ‘ya’yan itatuwa, kayan marmari, kayan kiwo da abin sha da sauransu.

samfur Babban fasali da launuka

● Dole ne a yi amfani da shi a cikin shaguna masu kwandishan;

● Kada a sanya shi cikin hasken rana kai tsaye;

● Kada a sanya shi akan tushen zafi;

● Kada a sanya shi a cikin ƙofofin buɗewa;

● Kada a sanya shi kusa da hanyoyin samun iska;

● Kada a sanya shi cikin busa kwandishan madaidaiciya;

● Ka guji sanyawa a wurare masu ɗigo ko ruwa.

Launuka samfur

Bayanin Samfura

Gidan dafa abinci na kusurwa (digiri 2-8), ana iya raba shi tare da madaidaiciyar kabad masu girma dabam, babban sarari, kyauta don sanyawa, wannan ƙirar mai sauƙi da kyakkyawa tana kawo jin daɗi mai tsabta da taƙaitacciya, da fatan za a tuntuɓe mu don ƙirar ku da ra'ayoyin ku. Zai samar da ƙarin hotunan aikin don maganin ku.

Deli showcases, yi tare da sanannen ingancin kwampreso, microcomputer don sarrafa zafin jiki, atomatik defrosting tsarin da microporous iska circulating tashar don kula da tsayayye har ma da zafin jiki a ciki ba tare da bushe iska.Ya bayyana kyakkyawan salo da alatu don haɗa injuna da yawa tare da tsari a ƙirar ɗan adam da gilashin lanƙwasa mai faɗi.Hakanan ya dace don buɗewa ko rufe ta ta amfani da matsi na alloy na gaba kusa da murfin.Tare da fasaha mai ban sha'awa, ingantaccen tsari, suna da matuƙar jin daɗi da kyan gani a matsayin mafi kyawun zaɓi don nunawa da adana abinci mai daɗi a manyan kantuna, kantuna da kasuwancin abinci.

nunin samfur








ma'aunin fasaha


Nau'in AY Corner Deli Cabinet (Toshe A Nau'in) AY Corner Deli Cabinet (Nau'in Nesa)
Samfura FZ-ASZEA-01 FZ-ASFEA-01
Girman waje (mm) 1680×1680×1250 1680×1680×1250
Yanayin zafin jiki (℃) -2 ℃ - 8 ℃
Compressor Panasonic Brand Nau'in Nesa
Mai firiji R22/R404A Bisa ga naúrar natsuwa na waje
Mai Kula da Zazzabi Dixell / Karl
Girman shiryarwa (mm) 1780×1780×1400
Evaporator 3*6
Haɓaka Temp ℃ -10
Launi Na zaɓi
Masoyi Yongrong
Gilashin Gilashin halitta
Farashin FOB Qingdao ($) $1,708 $1,535

Tsayawa ga ra'ayin ku na "Ƙirƙirar mafita mafi inganci da yin abokai tare da mutane daga ko'ina cikin duniya", koyaushe muna saita sha'awar abokan ciniki don farawa tare da Babban Ma'anar Babban Shafi na Babban Shafi na Babban Shafi na China Deli Case Nunin Firinji don Fresh Nama / Kifi / Nama , Mun yi la'akari da kyau kwarai a matsayin tushen sakamakon mu.Don haka, muna mai da hankali kan kera mafi kyawun samfuran ku masu inganci.An ƙirƙiri ingantaccen tsarin gudanarwa don tabbatar da daidaitattun abubuwan.
Babban ma'anaBabban kanti na China Deli Case da Deli Refrigerated farashin, Dogaro da ingantaccen inganci da ingantaccen tallace-tallace, samfuranmu suna siyar da kyau a Amurka, Turai, Gabas ta Tsakiya da Afirka ta Kudu.Mu kuma masana'antar OEM ce aka nada don shahararrun samfuran samfuran duniya da yawa.Barka da zuwa tuntube mu don ƙarin shawarwari da haɗin gwiwa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Yanayin sanyi Cooling iska, Zazzabi ɗaya
    Majalisa / launi Ministocin kumfa / Na zaɓi
    Kayan majalisar ministocin waje Galvanized karfe takardar, fesa shafi na waje kayan ado sassa
    Inner Liner kayan Galvanized karfe takardar, fesa
    Ciki shelf Fesa karfen takarda
    Bangon gefe Kumfa + Gilashin rufewa
    Kafa Daidaitaccen ƙulla anka
    Evaporators Copper tube fin nau'in
    Hanyoyin maƙura Bawul faɗaɗa thermal
    Kula da yanayin zafi Dixell/Carel Brand
    Solenoid bawul /
    Defrost Defrost na halitta/ Lantarki defrost
    Wutar lantarki 220V50HZ,220V60HZ,110V60HZ;Bisa ga bukatunku
    Magana Wutar lantarki da aka nakalto akan shafin samfurin shine 220V50HZ, idan kuna buƙatar ƙarfin lantarki na musamman, muna buƙatar ƙididdige ƙididdiga daban.
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana